Dukkan Bayanai

30kw janareta iskar gas

Ingantacciyar Tushen Makamashi: Mai Samar Da Gas

Idan ajiyar wutar lantarki abu ne mai mahimmanci a cikin gidanku, kasuwancinku ko tsarin masana'antu lokacin da fitilu ke kashewa saboda duhun gida na kowane yanayi kuna iya buƙatar janareta na iskar gas. Wannan sabuwar fasaha ta kirkire-kirkire tana ba da amintacce tare da ingantaccen madadin amfani da makamashin ruwa kamar dizal ko mai a cikin janareta na yau da kullun. Da aka ce, bari mu ci gaba da duba wasu fa'idodin wannan samfurin mai ban mamaki zai samar muku da inganta rayuwar ku.

Amfanin Masu Samar Da Gas Gas

Rage Amfani da Makamashi: Canjawa zuwa wannan hanya ce mai inganci don samar da wutar lantarki daga iskar gas ba tare da yin amfani da rigima masu tsada ba, kuma yana adana kuzari. Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin yin amfani da janareta na iskar gas akan sauran injina irin su injin korar gawayi ko dizal shine zaku iya tara kuɗi akan farashin makamashi don haka rage kuɗin lantarki.

Yana da kyau ga Muhalli: Gas na halitta kuma yana da kyau ga yanayin uwa. Tunda iskar gas ke hura wutar lantarki wannan janareta yana samar da ƙarancin gurɓataccen gurɓataccen gurɓataccen iska & CARBON DIOXIDE yana samar da ɗan ƙaramin abin da ke ƙarƙashin matakin yarda don tabbatar da rayuwar ɗan adam a cikin tushen rayuwa na dogon lokaci akan albarkatu mai yuwuwa, Wannan zai rage sauran iskar gas mai tsabta a aikinku kuma yana sa ku isa daidai. iyakance nau'i na dogaro da muhalli azaman darajar tattalin arziki.

Samar da Wutar Lantarki mara Katsewa: Yanzu yayin yanke wutar lantarki, zaku iya dogaro da janareta na iskar gas na KW 30 don ci gaba da wutar lantarki. Yana da ɗorewa kuma abin dogara don haka dace da ikon madadin da ke samun aikin.

Mafi kyawun Muhalli: Gas na halitta baya fitar da hayaki mai guba a cikin gidanku ko muhalli kamar sauran janareta. Iskar iskar gas ba wai kawai tana rage haɗarin guba na carbon monoxide da gobara ba, amma kuma tushe ne mai tsabta don sarrafa gidanku ko kasuwancin ku.

Fasaha da Inganta Tsaro

Tare da waɗannan fa'idodi na aiki, janareta na iskar gas yana da nasa ingantaccen aikin aminci na atomatik wanda za'a iya haifar dashi lokacin da duk wata barazana mai yuwuwa ta samu. A cikin duk hanyoyin fasaha don kiyaye masu amfani da shi lafiya da sauti. Bugu da ƙari, janareta ya fi shuru idan aka kwatanta da na yau da kullun na injinan dizal tare da samar da wutar lantarki a cikin gida.

Me yasa Taifa New Energy 30kw janareta na iskar gas?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako