Injin Injin Biogas Suna Canza Yadda Muke Samar Da Wuta
Hotunan janareta na BioGAS: Hanya Mai Kyau Don Samar da Wutar Lantarki Sun fi tsafta fiye da tsoffin janareta na man fetir. Suna gudu akan sharar gida da ragowar gonaki. Bari mu ƙara koyo game da su!
Masu samar da iskar gas tare da injinan injin biogas - Jagoran Masana na 2019 A gefe guda, saboda sun fi dacewa da muhalli kuma suna fitar da ƙasa kaɗan daga cikin waɗannan iskar gas fiye da injin diesel na gargajiya. Wannan ya sa su zama masu tsabtace duniya. Wadannan janareta na aiki a shiru (ko da yake ana iya ƙididdige su don yawan ƙarar ƙararrawa), wanda shine dalilin da ya sa za ku ga ana amfani da su a cikin unguwannin bayan gari inda ake buƙatar kwanciyar hankali. Bugu da kari, injinan gas na iya aiki ba tare da samar da mai akai-akai ba kamar yadda yake da sauran nau'ikan da ake dasu a halin yanzu. Koyaya, ana iya amfani da kayan halitta akai-akai maimakon jefar.
Ɗaya daga cikin irin waɗannan siffofi masu ban sha'awa shine masu samar da gas na biogas waɗanda ke mayar da sharar gida zuwa makamashi da za mu iya amfani da su. Wannan yana da fa'ida musamman ga waɗancan yankuna waɗanda ke da babban ɓangaren samar da sharar kwayoyin halitta, yadda ya kamata ke ba da mafita mai ƙarfi-da-shirfi akan samar da makamashi. Kyawun waɗannan janareta shine za su iya amfani da nau'ikan sharar masana'antu da na noma na carbon fuels (kamar sharar abinci, najasa da dai sauransu) wanda ke sa su kasance masu dacewa sosai duk da haka har yanzu tattalin arziki. Haka kuma, injinan injunan gas sun dace da haɓakawa da haɓakawa don samar da wutar lantarki tare da zafi a wuri ɗaya.
An ƙera da kera duk injinan injin biogas don bin ƙa'idodin aminci da ake buƙata. Na'urorin da ake samarwa daga waɗannan sinadarai masu mutuwa an haɗa su tare da fasalulluka masu amfani waɗanda iskar gas ɗin da ake fitarwa ke karyewa kuma ba sa iya tarawa yayin aiki. Bugu da ƙari, akwai ƙananan sassa masu motsi fiye da diesel na yau da kullum don haka ya kamata su kasance mafi sauƙi da ƙananan haɗari. Tunda, idan akwai wuraren samar da wutar lantarki ana amfani da shi don ƙone kwayoyin halitta da ƙasa ko ƙasa da fashe-fashe / haɗarin wuta. Wadannan janareta kuma suna da sauƙin kulawa, saboda injunan janareta na biogas an ƙirƙira su don abokantaka da masu amfani don haka yana sa waɗannan sauƙi & amintattu yayin kiyayewa.
An yi amfani da injinan gas na biogas ta hanyar amfani da wasu abubuwa masu ƙarfi, kamar sharar gida ko nau'in nau'in aikin gona na cakuda (wanda aka sani da "man fetur") Wannan sharar tana kone ta hanyar amfani da janareta kuma ta rikide zuwa makamashi, wanda hakan ke tafiyar da na'urorin mu na lantarki / inji. / kayan aiki. Wadannan janareta na iya taimakawa a aikace-aikace da yawa, daga amfani da gida zuwa ƙarfin manyan kayan aikin gona. Don haka, yana da matukar muhimmanci a kula da injinan injin biogas saboda an gina su don babban lokacin aiki kuma suna aiki cikin inganci.
Wasu Labarai - Masu Samar da Injin Biogas Suna Ba da Mafi kyawun Sabis (GASKIYA)
Nuna janareta na sama-sama kuma mai ɗorewa wanda ke samuwa a cikin nau'ikan janareta na injin biogas misali. Waɗannan injuna masu nauyi ne mai ban sha'awa, injuna masu inganci waɗanda ke dogaro da ƙarancin kulawa fiye da ƙirar injin na yau da kullun. An shigar da shi daidai kuma ana yi masa hidima kamar yadda ya kamata, suna ba da ci gaba mai aminci a kowace shekara. Injin samar da gas na Biogas suna ba da ingantaccen wutar lantarki mai dorewa kuma za ku iya ƙidaya akan lokaci, ƙarewa.
kamfanin ne ko da yaushe mayar da hankali horar da ma'aikata fasaha bidi'a. Samar da injin samar da iskar gas na samfuran an inganta sosai. Bugu da ƙari, sami RD mai zaman kanta da ƙungiyar ƙira wacce ke da ƙirƙira tare da ingantaccen ingantaccen tabbatar da cewa samfuran sun fice daga gasar.
janareton injin biogas ne wanda ke da ƙwarewa wajen rarraba kowane nau'in janareta. ana yaba samfuran ingancin su, amincin su, ƙarancin inganci, ingantaccen makamashi, tsawon rai da sauƙin kiyayewa.
Kamfanin ya kasance yana aiki sama da shekaru 20 da suka gabata kuma ya sadaukar da kansa don haɓaka injin injin biogas, samarwa, da siyar da injin janareta. Ƙungiyar masana'antu ta ƙware ce kuma ta ƙware. Su ƙwararru ne a cikin kayan aikin masana'antu da iya magance matsalolin fasaha yadda ya kamata, haɓaka yawan aiki, da ingancin samfur.
factory ma'aikatan ne ko da yaushe mayar da hankali abokin ciniki sabis kuma suna sane da cewa abokin ciniki bukatar gamsuwa su ne mabuɗin ga nasarar da kamfanin. Bukatun abokin ciniki da tsammanin ana magance su ta hanyar sauraron bukatunsu da tsammanin su. Samar da sabis shine janareta injin biogas ya dace da bukatun abokan ciniki.
Haƙƙin mallaka © Taizhou Taifa New Energy Technology Co., Ltd Duk haƙƙin mallaka - Takardar kebantawa