Fa'idodin Tsarin Gas na Bio Gas
Kuna neman ingantaccen tsari, ingantaccen bayani don ikon mazaunin ku? Shiga: Saitin iskar gas. Yana ɗaukar ɓarna abinci - kowane nau'in ƙi ga abincin ɗan adam, kuma yana canza shi zuwa makamashi wanda zai iya sarrafa gidan ku ko kasuwancin ku. Don haka a nan ne cikakken bayani kan yadda ake amfani da shi & tare da fa'idodi da yawa na gensets na bio gas.
Fa'idodin Tsarin Gas na Bio Gas
Abokan Muhalli: Kwayoyin halittar iskar gas an fi son su don zama abokantaka sosai. Maimakon yin aiki a kan burbushin mai, suna amfani da sharar da ba za a binne su ba a cikin mazugi. Wannan ba kawai yana rage sharar gida ba, har ma yana adana albarkatu tare da rage hayaki mai gurbata yanayi.
Akwai kuma gaskiyar cewa irin waɗannan ƙwayoyin iskar gas suna da tsada. Baya ga ceton ku kuɗi akan lissafin kuzarinku ta amfani da sharar gida daga cikin gidanku ko kasuwancin ku, duk abin da ake ɗauka shine saka hannun jari na farko. Bugu da ƙari, ba za a sami buƙatar damuwa game da canje-canje a farashin makamashi ko wutar da ke fita daga gazawar grid ba.
Sabbin ci gaban kwayoyin halittar gas: - Tare da yanayin kwanan nan da ke faruwa a duk inda aka ƙirƙiri sabuwar hanyar da ke ba da tallafi. Wannan yana nufin cewa ko da kun zauna a waje ko kuma wurin da babu wutar lantarki daga babban wutar lantarki, ana iya amfani da genset na bio gas don samar da wutar lantarki! Wannan yana da mahimmanci musamman ga kasashe masu tasowa, wadanda ba su da damar samun hanyoyin makamashi daban-daban.
Amintaccen Gensets na Bio Gas
Waɗannan sun fi aminci fiye da na yau da kullun na tushen man fetur. Babu yoyon man fetur ko konewa, duka suna haifar da mafi yawan fashewar gobara. Haka kuma, sharar kwayoyin halitta abu ne mai yuwuwa kuma yana da aminci ga samar da makamashi mai aminci ga al'ummomin muhalli.
A bio gas genset yana da sauƙin amfani. Abin da kawai za ku yi shi ne haɗa na'ura a cikin wani wuri mai aminci (zai fi dacewa da iska mai kyau), inda za ta iya sarrafa duk wani abin da ya ƙi ya karɓa kuma ya juye wannan wutar lantarki. Wannan sharar gida zai wuce zuwa genset wanda ke ba ku damar canza sharar ku zuwa wani nau'in ƙarfin gida ko masana'antu.
Sabis na Gas na Bio Gas da inganci
Yayin zabar genset na iskar gas, yakamata mutum ya nemi mafi kyawun sabis da goyan bayan wannan alamar. Nemo amintaccen alama wanda ke da babban garanti da goyon bayan abokin ciniki. Wannan yana ba ku damar SAMU ƙarin tare da jarin ku kuma yana tabbatar da cewa yana gudana cikin SHEKARU MAI KYAU MASU ZUWA.
Aikace-aikacen gensets na Bio gas a matsayin mai don hidima ga ƙananan gidaje da aikace-aikacen masana'antu, samun amfanin kasuwanci azaman tsire-tsire masu zaman kansu ko dalilai na tsare-tsare masu cikakken kewayon samuwa. Waɗanda ma za a iya amfani da su a aikin gona don mayar da najasar dabba zuwa makamashi. Komai yawan kuzarin da kuke buƙata, akwai genset ɗin iskar gas don shi.
Don haka yanzu kun san cikakken bayani game da genset na iskar gas, cewa hanya ce ta farko ta samar da wutar lantarki wanda ke da alaƙa da muhalli kuma. Hakanan suna da aminci, mai araha da sauƙin amfani da kuma dacewa da aikace-aikace iri-iri. Don haka, lokaci na gaba da kuka yi shirin rage sawun carbon kuma ku keɓe kanku da babban lissafin makamashi - saka hannun jari a cikin ƙwayoyin iskar gas a yau.
Suna sauraron genset na bio gas na abokin ciniki, sannan suna haɓaka samar da sabis don biyan bukatunsu. Ana biyan bukatun abokan ciniki ta hanyar lura da ra'ayoyinsu. An tsara sabis da samarwa sun dace da bukatun abokan ciniki.
kamfanin ne ko da yaushe mayar da hankali horar da ma'aikata fasaha bidi'a. Samar da ingancin iskar gas na samfuran an inganta sosai. Bugu da ƙari, sami RD mai zaman kanta da ƙungiyar ƙira wacce ke da ƙirƙira da ingantaccen ingantaccen tabbatar da cewa samfuran sun fice daga gasar.
Kamfanin ya kasance yana aiki sama da shekaru 20 da suka gabata kuma ya sadaukar da kansa don haɓaka haɓakar haɓakar iskar gas, samarwa, da siyar da injin janareta. Ƙungiyar masana'antu ta ƙware ce kuma ta ƙware. Su ƙwararru ne a cikin kayan aikin masana'antu da iya magance matsalolin fasaha yadda ya kamata, haɓaka yawan aiki, da ingancin samfur.
mai da hankali kan mafi girman ci gaba na makamashin gas na gensetin kuma sun ƙware kowane nau'in janareta da wadata. Ana yabon samfurori don kyakkyawan ingancin su, ingantaccen inganci da kuma girman girman su, iko, tsawon rayuwa da sauƙin kulawa.
Haƙƙin mallaka © Taizhou Taifa New Energy Technology Co., Ltd Duk haƙƙin mallaka - Takardar kebantawa