Dukkan Bayanai

karfin 300kva

Abin lura a nan shi ne cewa yawan zubar da kaya wani bangare ne na kowace kasashe masu tasowa (har ma da wasu ci gaba). Matsalolin da ba a bayyana ba suna kawo cikas ga harkokin kasuwanci da kuma kawo cikas ga mutane da dama. Siyan janareta na kasuwanciLokacin da irin wannan batu ya kasance a nan, kuma dole ne ku ci gaba da aiki da kamfanin ku ko da a cikin mawuyacin yanayi bayan wannan hanya ɗaya na iya zama siyan ƙwararrun janareta na diesel. A Genset 300kVA shine mafi kyawun zaɓi don matsakaici zuwa manyan kasuwancin kasuwanci waɗanda ke buƙatar samar da makamashi mafi girma kuma yana aiki sosai a cikin wannan kewayon.

Duk da haka, yawancin kamfanoni ba za su iya samun Genset 300kVA kawai ba saboda suna ganin yana da tsada duk da bayyananniyar roko: ci gaba da samar da wutar lantarki da taimako yayin raguwa. Duk da haka, ya kamata mu ma ambaci cewa kasuwa mai tasowa cikin sauri yana da masana'antunsa suna shirya gine-ginen genset 300kva masu tsada na kasafin kuɗi don ƙimar mafi girma. Ɗaya daga cikin irin wannan misalin shine abin dogaro sosai da kuma tsararrun masu arha da ke akwai tare da kayan aikin fara dakatarwar atomatik na lokaci-lokaci na Kirloskar genset 300kVA, da sauransu.

Amfanin Genset 300kVA:

Kuna iya siyan genset 300VA har ma da mafi girman ingancin sinadarai dole ne a adana su a wuri mai sanyi. Kuma ɗayan shine a yi amfani da wutar lantarki yayin da wutar lantarki ta sake dawowa cikin wata, don haka kasuwancin su ci gaba da kunna fitilu. Ƙarfi yana da mahimmanci ga masana'antu kamar kiwon lafiya, masana'antu ko cibiyoyin bayanai da sauransu, duk sun dogara gaba ɗaya ga ikon yin aikinsu na yau da kullun.

Haka kuma, akwai kuma genset 300 kVA azaman madadin samar da wutar lantarki na gaggawa don kasuwancin ku wanda ke tabbatar da cewa ba za ku haɗu da kowane tsarin ƙasa ba saboda babban rushewar wutar lantarki. Lokacin fita yana da mahimmanci don guje wa raguwar lokacin kasuwanci da asarar farashin dama.

Bugu da kari, genset 300kVA wanda ɗayan ƙwararrun masana'antun kera janareta na jiran aiki ke bayarwa a Indiya suna ba ku ɗimbin 'yanci na samar da buƙatun wutar lantarki na musamman don aikace-aikacen kasuwancin ku ciki har da amma ba'a iyakance ga tushen kasuwanci ko tushen masana'antu Haka kuma wannan nau'in shine haɗin haɗin gwiwa wanda ya haɗa da tankin mai na waje kamar yadda aka saita daidaitattun.

Na ƙarshe amma tabbas ba ƙarami ba, kasancewa genset 250 kva amintacce wannan kuma yana da fa'ida ga kasuwancin ku - kuna bayyana babban tashi kuma tare da shi (koyaushe kuna kan ci gaba da sabbin abubuwa) kuma ba ku son samun ƙarancin lokaci ta kowace hanya musamman. lokacin da akwai mamaki baki fita

Me yasa zabar Taifa New Energy genset 300kva?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako