Wannan zai yi aiki ne kawai idan ƙarfin da kuke amfani da shi a cikin kasuwancin ku abin dogaro ne, in ba haka ba yana iya haifar da wani batun da kayan aikin zai iya sarrafa shi. Duk da yake ba duk katsewar wutar lantarki na iya zama bala'i ba, suna iya haifar da manyan matsaloli kamar rushewar aiki da yanayin aiki mai haɗari. Wannan yana nuna buƙatar samun saitin janareta na masana'antu, wanda aka keɓance shi ga masana'anta ko buƙatun shuka.
Manyan Saitunan Generator guda 10 don Masana'antu da Tushen Wuta
Menene Kasuwar Ta Baku Don Zaɓan Saitin Generator Da Ya dace Don Kasuwancin ku Anan ne manyan na'urori 10 na janareta da aka ba da shawarar don masana'anta da shuka:
Cummins Power Generation - An san shi don Diesel & masu samar da wutar lantarki wanda za'a iya amfani dashi a yawancin ayyukan masana'antu.
Kohler Power - Alamar zamani wacce ke ba da ingantattun saitin janareta na masana'antu wanda aka gina musamman don yanayin kiwon lafiya da wuraren cibiyar bayanai.
Stalwarts na masana'antu, yana ba da mafita na wutar lantarki a cikin aikace-aikace iri-iri.
Tsarin Wutar Lantarki na Generac: Sun shahara saboda ingancinsu mai araha, janareta na kasuwanci mai araha mai araha wanda ya dace da babban sikeli & aikace-aikacen masana'antu kamar wuraren gini da asibiti.
Wartsila: Yana ba da zaɓi mai ban sha'awa na injin gas da injin dizal waɗanda aka tsara don amfanin masana'antu.
Makamashi Onsite MTU: Yana ba da babban aikin janareta na diesel don amfani na dindindin a aikace-aikacen masana'antu.
Manyan masana'antun janareta na diesel a duniya Atlas Copco: Musamman a cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan šaukuwa, towable da janareta na masana'antu.
Briggs & Stratton - Samar da abokan ciniki na masana'antu tare da saitin janareta da aka gina don ingantaccen aminci da inganci, gami da abubuwan ci gaba.
Doosan Portable Power - Saitin janareta wanda aka gina zuwa matsayin masana'antu, kuma ana amfani da shi don gini da haya.
Yanmar: Musamman don aikace-aikacen masana'antu, muna ba da saitin janareta na diesel waɗanda aka sanye su daga matakin asali tare da ceton makamashi da kuma yanayin muhalli.
Mafi ƙalubale na kowane sayayya shine nemo mafi kyawun janareta na masana'antu don kasuwancin ku da yin nasara cikin nasara yana buƙatar fiye da ɗaukar wani abu da kuke tunanin zai yi aiki. Don samun damar siye kwata-kwata ba tare da yin kurakurai masu tsada kamar siyan tsarin wutar lantarki marasa inganci ko da bai dace ba, karanta wannan jerin abubuwan da za a yi la’akari da su kafin daidaitawa ɗaya:
Power: Tabbatar girman janareta, wuta (Watts) da ƙarfin lantarki daidai ne don bukatun ku.
Nau'in Man Fetur: Man fetir ɗin da ake iya samun sauƙi kuma mai arziƙi don ayyukan ku.
Dokokin surutu a yankinku (zabar janareta wanda yayi shuru).
Fitarwa: Janareta da za ku zaɓa ya kamata ya cika ka'idodin fitar da wurin da wurin da kuke aiwatarwa a kan janareta.
Sabis: Yin la'akari da yadda mahimmancin sabis yake don tabbatar da cewa janareta naka yana gudana cikin sauƙi kuma akai-akai akan lokaci.
Siyan ingantacciyar saiti na janareta na masana'antu na iya ba da fa'idodi da yawa don kasuwancin ku kamar;
Karancin lokacin samarwa: ingantaccen janareta zai ci gaba da gudanar da kasuwancin ku yayin katsewar wutar lantarki da ba zato ba tsammani, yana hana raguwar lokaci.
Tsaro: Babban janareta abin dogaro yana tabbatar da kwanciyar hankali ta hanyar ba da ci gaba da daidaiton ƙarfi, yana tabbatar da amincin ma'aikatan ku idan akwai haɗari.
Ƙimar Kuɗi: Wannan ya fi arha fiye da yawancin farashin samar da masana'antu da ke da alaƙa da ƙungiyoyin kasuwanci saboda lalacewar wutar lantarki.
Ingantattun Haɓaka Ƙarfafa ƙarfin ƙungiyar ku don yin aiki yayin katsewar wutar lantarki na iya taimakawa ci gaba da haɓaka aiki da inganci.
Tsayawa saitin janareta na masana'anta a cikin kyakkyawan yanayi yana da mahimmanci don samun tushen wutar lantarki mai dorewa kuma abin dogaro. Ga wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa:
Samun Motar ku: Yin hidima na yau da kullun tunda ya haɗa da bincike akai-akai don ceton motar ku daga yuwuwar lalacewa.
Kamar yadda aka ambata a baya, tsaftacewa yana taimakawa wajen samar da tsarin sanyaya mai inganci kuma yana rage yawan zafi na janareta.
Wanke Man Fetur - Kiyaye ɗanyen mai daga ƙazanta, don hana illar gida.
Bincika kula da baturi akai-akai idan akwai yiwuwar gazawa.
Saitunan janareta na masana'antu na baya-bayan nan suna da ingantacciyar hujja kuma suna cike da abubuwan da ake samarwa don haɓaka aiki, aminci.
Kulawa da Nisa: Mafi yawan masu samar da wutar lantarki a kasuwa suna da sa ido na nesa, don saka idanu akan amfani da wutar lantarki, matakan man fetur, da sauransu.
Advanced Control Systems: tsarin sarrafawa mai sauƙi-da-amfani don sarrafa duk ayyukan janareta, ya ƙunshi ayyukan farawa-tsayawa waɗanda ake sarrafa ta na'urar waya.
Sensors Mai Kulawa Na Farko: Wasu ƴan janareta suna da na'urori masu auna firikwensin da ke ji idan janareta na da wata matsala amma kuma suna faɗakar da ku da su.
Ƙarfinsa don canza canjin mai, kewayo daga gas ɗin biogas zuwa propane yana ba da damar ƙarin tattalin arziki da tsaftar hanyar yin abubuwa.
A ƙarshe akan babban bayanin kula: Zaɓin na'urar janareta na masana'antu da aka saita don ƙungiyar ku yana da dabara sosai kuma yana iya yin ko karya ayyuka. Don inganta tsawon rayuwar saitin janareta da kuma tabbatar da cewa zai iya ɗaukar duk abubuwan da ake buƙata na wutar lantarki, zaɓar na'ura mai mahimmanci ko ci gaba da ƙima wanda aka tsara don gudanar da kusan 24/7 tare da ƙarancin kulawa fiye da sauran samfuran zai adana lokaci & kuɗi ban da ƙari. Hakanan yana taimakawa wajen bin ƙa'idodin muhalli wanda zai iya haifar da ƙa'ida akan rage hayaƙi. Za a iya inganta aiki da tsawon rayuwar saitin janareta na masana'antu zuwa ma fi girma ta hanyar amfani da ayyukan kulawa da suka dace, wanda-a hade tare da sabbin fasahohin fasaha - gudummawa ba kawai ga ci gaba ba har ma da samun nasara a kasuwanci.
mayar da hankali kan mafi ci-gaba yankan-baki masana'antu janareta setin makamashi da kuma sun kware kowane irin janareta da wadata. Ana yabon samfuran don kyakkyawan ingancin su, ingantaccen inganci da ƙarancin girman su, ƙarfi, tsawon rayuwa da sauƙin kulawa.
kamfani yana da saitin janareta na masana'antu an mai da hankali kan ilmantar da ma'aikata fasahar kere-kere, da inganta yawan aiki. Bugu da ƙari, sami ƙungiyar RD mai inganci mai inganci. Wannan yana taimakawa tabbatar da samfuranmu koyaushe za su ci gaba da gasar.
kamfani ne mai shekaru ashirin da haihuwa wanda ya ba da lokaci don ci gaban bincike, samar da rarraba janareta. Ƙwararrun masana'antun mu ƙwararru da ƙwararru. Su ƙwararru ne a cikin samar da kayan aiki da matakai kuma ƙwararrun masana'antu janareta na settechnical al'amurran da suka shafi yadda ya kamata, inganta samar da inganci, samfurin ingancin.
Suna sauraron saitin janareta na masana'antu na abokin ciniki, sannan suna haɓaka samar da sabis don biyan buƙatun su. Ana biyan bukatun abokan ciniki ta hanyar lura da ra'ayoyinsu. An tsara sabis da samarwa sun dace da bukatun abokan ciniki.
Haƙƙin mallaka © Taizhou Taifa New Energy Technology Co., Ltd Duk haƙƙin mallaka - Takardar kebantawa