Littafin Novel da Dogaran Hanya zuwa Samar da Makamashi: Ƙarfin wutar lantarki na Syngas
Ta hanyar samar da makamashi a cikin abin dogaro kuma mai dorewa, masana'antar wutar lantarki na iya zama masu samar da wutar lantarki. Gasification wata hanya ce wacce ke juyar da kayan halitta zuwa syngas a yanayin zafi mai girma. A cikin wannan labarin,Tattaunawa Taimako: Fa'idodi daban-daban na janareta na wutar lantarki na syngas Yadda yake aiki ba Haɗa fasahar sa Tsaro da taka tsantsan Yadda za mu iya amfani da wannan samfur & na ƙarshe amma BA Ƙirƙiri a faɗin masana'antu ba.
Amfanin syngas makamashi genset
Mahimman Fa'idodin Ƙarfafa Ƙarfin wutar lantarki na Syngas Tun da farko sun fi na'urorin samar da wutar lantarki inganci fiye da na al'ada. Dalilin shi ne saboda kashi 85% na makamashin da ke samarwa, wannan samfurin mai kuzari zai samar da adadin da ya samar akan tsarin iskar gas. Syngas yana da ƙarin fa'ida cewa yana ƙonewa da tsabta a matsayin mai idan aka kwatanta da albarkatun burbushin halittu na gargajiya, wanda zai iya zama da amfani a tsakanin wasu ƙungiyoyin ja da ke neman matakan da ba za a iya gano su ba tare da niyyar rage ƙarin sawun carbon na yau da kullun a cikin yanayin yanar gizo da masu samar da wutar lantarki na syngas. Sun riga sun kasance masu sassauƙa sosai tun da suna iya aiki akan hannun jari daban-daban kamar itace ko sharar gona da sauransu. wanda hakan ya sa su dace kusan ko'ina daga karkara zuwa biranen birni.
Masu samar da wutar lantarki na Syngas alama ce ta zuwan ƙirƙira ga fasaha mai sabuntawa Duk da haka, manufar gasification don samar da syngas wani sabon ra'ayi ne kuma sanannen shahararsa an san shi ne kawai bayan 1970s. A tsawon lokaci, waɗannan janareta sun samo asali kuma ci gaban fasaha na taimakawa sosai wajen haɓaka ingancin su yayin samar da ƙarin aminci. Syngas Power Generators fasaha ce ta kwanan nan, waɗannan a zahiri sun ba wa wasu mutane damar samun wutar lantarki ta hanyar amfani da syngas kuma waɗanda in ba haka ba ba za su iya ba.
Kariyar Tsaro don Samar da Wuta ta Syngas
Kamar yadda yake tare da duk janareta, injin samar da wutar lantarki na syngas yana aiki da aminci. Bi jagora Sanya shi ƙafa 10 daga abubuwan ƙonewa ko kowane nau'in abin da zai iya kunna wuta kamar gas da gwangwani propane da dai sauransu, sannan a yi amfani da gwaje-gwajen da za a yi amfani da su don tabbatar da aiki da samun iska mai kyau shima yana da mahimmanci sosai don haka babu iskar gas mai cutarwa samun damar haɓakawa. .
Yin aiki da janareta mai ƙarfi na syngas Da fari dai dole ne ka loda janareta da mai- wanda zai iya zama jagora don nau'in genset ɗinka ko ta atomatik. Gudanar da bayanan janareta wanda kansa ya fara fitar da ci gaban gasfaction don samar da syngas, wato bayan amfani da shi sosai kuma an ƙone shi tare da sake fitarwa. Tabbatar cewa koyaushe kuna kashe janareta bayan amfani kuma ku ƙyale shi yayi sanyi kafin ajiya.
WAJABCIN KIYAYEWA & KYAUTATAWA.
Na'urorin samar da wutar lantarki na syngas na yau da kullun za su yi aiki sosai a cikin dogon lokaci. Tabbatar da gudanar da ayyuka kamar, iska tace da carburetor tsaftacewa, spark matosai da dai sauransu Bugu da ƙari, ba samar da janareta da tsabta ingancin man kafofin domin ya iya taimaka yadda ya kamata.
Syngas Power Generators: Aikace-aikace Suna da amfani ga yankuna masu nisa waɗanda ke buƙatar wutar lantarki zuwa gidaje ko kasuwanci, amma ba za su iya haɗawa da layukan wutar lantarki na yau da kullun ba. Wadannan berayen da ke amfani da dizal kuma an tsara su azaman masu samar da wutar lantarki da ba za su iya yin kasala ba idan aka yi la’akari da su kuma ana iya samun su a kasuwanni kamar noma, inda za su iya kamawa da sharar shanu da kuma grid da yawa.
Syngas masu samar da wutar lantarki hanya ce ta zamani ta samar da wutar lantarki. Ingantacciyar hanya, mai dacewa da yanayin yanayi akan janareta na al'ada. Wannan yana nufin cewa dole ne a yi amfani da janareta na wutar lantarki na syngas tare da mafi girman matakin taka tsantsan kuma a kiyaye shi da kyau a kowane lokaci. Don haka waɗannan janareta yadda kulawar ta ya zama hanya mai kyau don yin wuta ko tushen makamashi kuma ana iya amfani da su a cikin app daban-daban kamar na gida da masana'antu.
kamfanin ya mayar da hankali kan horar da ma'aikata fasahar fasaha. Samar da ingancin samfurin ingancin an inganta sosai. Bugu da ƙari, mu raba RD ne da ƙungiyar ƙira wacce ke da inganci, abin dogaro, abin dogaro wanda ke tabbatar da cewa janareta wutar lantarki ta syngas ta tsaya gaban takwarorinmu.
kamfani ne mai shekaru ashirin da haihuwa wanda ya ba da lokaci don ci gaban bincike, samar da rarraba janareta. Ƙwararrun masana'antun mu ƙwararru da ƙwarewa. Su ƙwararrun masana ne a cikin samar da kayan aiki da matakai kuma sun dace da al'amuran fasahar samar da wutar lantarki ta syngas da kyau, haɓaka haɓakar samarwa, ingancin samfur.
mayar da hankali kan mafi ci-gaba yankan-baki syngas ikon generatorin makamashi kuma sun kware kowane irin janareta da wadata. Ana yabon samfurori don kyakkyawan ingancin su, ingantaccen inganci da kuma girman girman su, iko, tsawon rayuwa da sauƙin kulawa.
Ƙungiyar masana'antu ta kasance koyaushe abokin ciniki-centric yana sane da cewa buƙatun masu samar da wutar lantarki na syngas shine mabuɗin ci gaban kamfani. Suna kula da muryoyin abokan cinikin su, sabis na haɓaka abokin ciniki da samarwa suna saduwa da tsammaninsu da buƙatun su.Muna da sabbin tallace-tallacen da suka gabata, a cikin tallace-tallace, ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace, da kuma ƙwarewar shekaru masu amfani da abokan ciniki a cikin ƙasashe sama da 60. Suna da ikon tafiyar da matakai daban-daban masu rikitarwa.
Haƙƙin mallaka © Taizhou Taifa New Energy Technology Co., Ltd Duk haƙƙin mallaka - Takardar kebantawa