Dukkan Bayanai

Asalin Tsarin Da Aikace-aikacen Saitin Generator Diesel

2024-11-21 17:07:31
Asalin Tsarin Da Aikace-aikacen Saitin Generator Diesel

Lokacin da wutar lantarki ke samar da wutar lantarki daga tushe na yau da kullun. Idan babu wutar lantarki, saitin janareta dizal koyaushe za a dawo da baya lokacin da muke buƙatar su. Suna shirye su ba ku tallafi lokacin da kuke buƙatar taimakon wutar lantarki, misali guguwa ta afkawa garinku ko kuma idan akwai matsalar wutar lantarki. Masu jan wutan lantarki suna kunna ingantacciyar injin dizal kai tsaye kuma gabaɗaya ba za su iya yin amfani da haɗawa yayin amfani da jujjuyawar wutar lantarki ba. Nutsa cikin takamaiman hanyoyin waɗannan injunan ke aiki da yadda za ku san wanda yake gare ku. 

Injin Man Fetur Yana Aiki

Saitin Generator Diesel ya ƙunshi abubuwa masu mahimmanci guda biyu waɗanda ke aiki tare da juna watau injin diesel da janareta kanta. Injin diesel yana tsotsar iska da mai a ciki, sannan ya matsa ko matse shi tare sosai. Sannan ta samar da tartsatsin wuta domin tafki ya kunna. Ana kiran wannan konewa kuma yana haifar da babban fashewar makamashi wanda ke tura sama ko ƙasa akan sassan injin (wanda aka sani da pistons). Shi kuma janareta yana amfani da makamashin da injin ke samarwa ya mayar da shi wutar lantarki wanda zai iya samar da na’urorin lantarki da ake amfani da su a ko’ina. 

Diesel Generator Saita Babban Sassan

Saitin Generator Diesel wanda ya ƙunshi injin, janareta, tankin mai (idan kana da babban wanda za'a sanya shi a nesa), baturi da panel na sarrafawa Kuma zaka ga cewa dangane da janareta, injin ɗin a ciki. daga ciki - to wannan shine zuciyarsa. Tushen wutar lantarki; abin zargi. The dizal genset yana da alhakin samar da wutar lantarki da ake bukata. Tankin Diesel- Wurin da ake ajiye dizal don amfani dashi azaman ruwa mai gudana a cikin injin. Baturin yana aiki azaman harbin ruwan 'ya'yan itace na farko don samun injin yana gudana - ba kamar ɗan ƙaramin buƙatun da kuke buƙata sau ɗaya a cikin ɗan lokaci ba. Na'urar sarrafawa ita ce wurin da ma'aikaci zai iya kunna shi, kashe shi kuma ya kalli yadda yake ci gaba da aiki. 

Yadda Ake Zaba Mafi kyawun Saitin Generator Diesel? 

Amfanin wutar lantarki da aikace-aikacen da ake so na Generator Diesel ɗin ku. Yayin zabar janareta na diesel yana da mahimmanci a yi la'akari da ƙarfin da tsarin ke buƙata. The janareta mai amfani da dizal ana ƙididdigewa a kilowatts (kW), wanda ke nuna adadin wutar lantarki da zai iya kashewa. Yana da mahimmanci don duba yawan amfani da wutar lantarki na duk na'urorin ku waɗanda suka haɗa da duka biyun, farawa da aiki mai kyau na kayan aiki ko kayan aiki. Wani abin al'ajabi shine inji waɗanda ke buƙatar amfani da wutar lantarki sosai kawai don kunna su duk da cewa sarrafa su ya ƙunshi ƙaramin adadin kuzari. Haka kuma na'urorin samar da dizal suna samun tallafi daga Taifa New Energy tare da buƙatun wutar lantarki iri-iri, don haka yakamata ku sami wanda zai dace da yanayin ku. 

Diesel Generator Set Links

Haɗa maka injin janareta na diesel tsarin lantarki ba wani abu bane da yakamata a gwada sai an shirya da taka tsantsan. Wutar lantarki da mitar tsarin wutar lantarki dole ne su dace da wutar ta hanyar janareta mai dacewa. Wanda ya ce dole ne komai ya tafi tare. Yana nufin cewa wayoyi masu haɗa janareta zuwa tsarin ku dole ne su kasance da isassun girman yayin da kuke fallasa su da ƙarfi fiye da yadda suke sarrafa su a baya. Hakanan, dole ne ku sami hanyar canja wuri yana da kyau sosai wajen hana abin da muke kira back-feed don wutar lantarki yana haifar da wutar lantarki ta shiga cikin janareta ta lalata shi. Kamar yadda wannan aikin zai iya zama mai rikitarwa, yakamata ku ɗauki ma'aikacin lantarki don taimakawa haɗin haɗin don a yi shi lafiya kuma daidai. 

Kula da Generator Dizal da Gyara

Kulawa da kyau shine mabuɗin don tabbatar da cewa janaretan dizal ɗin ku yana aiki yadda yakamata, kuma yana daɗe. Wannan ya shafi ayyuka kamar canjin mai na yau da kullun da tacewa, duba baturi ko matakan man fetur, tabbatar da cewa babu abin da ya wuce kima ko ya lalace da dai sauransu. Matsalar matsala hanya ce ta yadda za ku gano dalilin da yasa janareta ba ya aiki daidai. Wannan na iya haɗawa da duba motsin abubuwan haɗin gwiwa don tantance ko suna motsi kamar yadda aka zata. Idan baku san abin da za ku yi ba, to yana da kyau ku tuntubi ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru waɗanda za su taimaka muku gyara janareta na dizal ta yadda za a warware kowace matsala ba tare da kuɗi ba. 

A takaice dai, muna da dalilai guda 4 da ke tabbatar da Taifa New Energy Diesel Generator Ya kafa ingantaccen abin dogaro ga ikon ceton ku. Yana da mahimmanci a san abin da janareta na diesel ke nufi, sannan ta yaya sauran sassan ke aiki kuma a ƙarshe wanene zai dace da ku. Daidaitaccen haɗawa, sabis na gaba kai tsaye da kuma gyara kowane nau'in al'amura suna da mahimmanci idan kuna son janareta na lantarki ya ba ku yadda ya kamata na tsawan lokaci. Ta bin waɗannan matakai masu sauƙi, kai kuma za ku iya kasancewa da kwarin guiwar yin amfani da janaretan dizal ɗin ku na Taifa New Energy da aka saita a kusa da gida ko a wurin don taimakawa ci gaba da kasancewa tare da samun kuzari idan an fi buƙata. 

Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako